Tỷ giá hôm nay

4/22/2019 9:51:12 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16386.4416485.3516665.39
CADCANADIAN DOLLAR17109.4317264.8117453.36
CHFSWISS FRANCE22572.4822731.623025.86
DKKDANISH KRONE03441.293549.16
EUREURO25891.325969.2126617.9
GBPBRITISH POUND29802.0130012.0930279.24
HKDHONGKONG DOLLAR2915.672936.222980.18
INRINDIAN RUPEE0333.75346.84
JPYJAPANESE YEN202.11204.15210.55
KRWSOUTH KOREAN WON18.7819.7721.01
KWDKUWAITI DINAR076197.1879186.95
MYRMALAYSIAN RINGGIT05575.985648.16
NOKNORWEGIAN KRONER02685.812770
RUBRUSSIAN RUBLE0361.55402.87
SARSAUDI RIAL06173.656415.88
SEKSWEDISH KRONA02464.752526.8
SGDSINGAPORE DOLLAR16907.4417026.6317212.58
THBTHAI BAHT714.43714.43744.23
USDUS DOLLAR231552315523255
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank