Tỷ giá hôm nay

9/21/2018 5:29:38 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16813.7916915.2817107.26
CADCANADIAN DOLLAR17817.4117979.2218183.28
CHFSWISS FRANCE24015.2824184.5724508.03
DKKDANISH KRONE03630.123745.49
EUREURO27276.6727358.7527613.98
GBPBRITISH POUND30596.8830812.5731100.01
HKDHONGKONG DOLLAR2936.922957.623003.18
INRINDIAN RUPEE0323.2336.02
JPYJAPANESE YEN204.12206.18210.64
KRWSOUTH KOREAN WON19.2720.2821.56
KWDKUWAITI DINAR076987.9480042.64
MYRMALAYSIAN RINGGIT05616.895692.01
NOKNORWEGIAN KRONER02822.352912.06
RUBRUSSIAN RUBLE0350.39390.6
SARSAUDI RIAL06205.766451.99
SEKSWEDISH KRONA02626.582693.84
SGDSINGAPORE DOLLAR16892.6417011.7217204.79
THBTHAI BAHT705.2705.2734.93
USDUS DOLLAR232902329023370
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank