Tỷ giá hôm nay

8/19/2019 7:52:30 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15503.2815596.8615862.08
CADCANADIAN DOLLAR17124.9617280.4817574.34
CHFSWISS FRANCE23385.6223550.4723950.94
DKKDANISH KRONE03402.683509.33
EUREURO25550.9825627.8626397.54
GBPBRITISH POUND27734.1627929.6728178.28
HKDHONGKONG DOLLAR2918.232938.82982.8
INRINDIAN RUPEE0322.51335.16
JPYJAPANESE YEN211.42213.56219.75
KRWSOUTH KOREAN WON17.4518.3719.92
KWDKUWAITI DINAR076138.4279125.87
MYRMALAYSIAN RINGGIT05503.975575.22
NOKNORWEGIAN KRONER02533.042612.44
RUBRUSSIAN RUBLE0350.43390.48
SARSAUDI RIAL06173.336415.55
SEKSWEDISH KRONA02377.142436.98
SGDSINGAPORE DOLLAR16507.9816624.3516805.91
THBTHAI BAHT737.76737.76768.53
USDUS DOLLAR231502315023270
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank