Tỷ giá hôm nay

1/20/2018 5:54:57 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR18048.5118157.4518319.42
CADCANADIAN DOLLAR18033.4918197.2718433.18
CHFSWISS FRANCE23464.9323630.3423936.69
DKKDANISH KRONE03688.513804.2
EUREURO27708.5927791.9728045.24
GBPBRITISH POUND31280.8931501.431782.4
HKDHONGKONG DOLLAR2863.192883.372926.6
INRINDIAN RUPEE0355.56369.52
JPYJAPANESE YEN199.21201.22206.25
KRWSOUTH KOREAN WON19.6520.6821.98
KWDKUWAITI DINAR075440.278401.74
MYRMALAYSIAN RINGGIT05732.885807.2
NOKNORWEGIAN KRONER02854.222943.74
RUBRUSSIAN RUBLE0400.32446.08
SARSAUDI RIAL06040.936278.08
SEKSWEDISH KRONA02800.252870.8
SGDSINGAPORE DOLLAR17012.2517132.1817319.61
THBTHAI BAHT698.3698.3727.45
USDUS DOLLAR226752267522745
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank