Tỷ giá hôm nay

6/25/2018 9:46:26 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16795.2516896.6317081.36
CADCANADIAN DOLLAR16964.6417118.7117305.87
CHFSWISS FRANCE22858.6423019.7823318.05
DKKDANISH KRONE03522.443632.9
EUREURO26455.3126534.9126771.42
GBPBRITISH POUND29983.3830194.7430463.87
HKDHONGKONG DOLLAR2875.372895.642939.03
INRINDIAN RUPEE0335.11348.26
JPYJAPANESE YEN205.38207.45210.77
KRWSOUTH KOREAN WON18.919.8921.14
KWDKUWAITI DINAR075510.3578474.11
MYRMALAYSIAN RINGGIT05664.645738.04
NOKNORWEGIAN KRONER02777.392864.48
RUBRUSSIAN RUBLE0361.19402.47
SARSAUDI RIAL06088.996327.98
SEKSWEDISH KRONA02546.82610.94
SGDSINGAPORE DOLLAR16578.7716695.6416878.17
THBTHAI BAHT679.74679.74708.1
USDUS DOLLAR228502285022920
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank