Tỷ giá hôm nay

6/25/2019 3:44:08 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15981.3816077.8516351.2
CADCANADIAN DOLLAR17371.3817529.1417827.16
CHFSWISS FRANCE23656.1423822.924131.2
DKKDANISH KRONE03503.873613.69
EUREURO26333.9726413.2127206.39
GBPBRITISH POUND29368.9429575.9729839.13
HKDHONGKONG DOLLAR2942.122962.863007.21
INRINDIAN RUPEE0335.17348.32
JPYJAPANESE YEN212.29214.43220.03
KRWSOUTH KOREAN WON18.419.3721
KWDKUWAITI DINAR076660.6679668.34
MYRMALAYSIAN RINGGIT05588.685661
NOKNORWEGIAN KRONER02702.592787.3
RUBRUSSIAN RUBLE0371.55414.02
SARSAUDI RIAL06197.776440.94
SEKSWEDISH KRONA02479.42541.81
SGDSINGAPORE DOLLAR17001.7817121.6317308.56
THBTHAI BAHT743.51743.51774.53
USDUS DOLLAR232402324023360
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank