Tỷ giá hôm nay

11/20/2018 7:53:28 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16818.6916920.2117104.91
CADCANADIAN DOLLAR17470.3917629.0517821.49
CHFSWISS FRANCE23214.2323377.8823680.39
DKKDANISH KRONE03528.593639.17
EUREURO26537.7726617.6227014.9
GBPBRITISH POUND29670.8929880.0530145.87
HKDHONGKONG DOLLAR2937.432958.143002.41
INRINDIAN RUPEE0326.19338.99
JPYJAPANESE YEN203.29205.34211.81
KRWSOUTH KOREAN WON19.120.121.36
KWDKUWAITI DINAR076665.979673.66
MYRMALAYSIAN RINGGIT05538.785610.45
NOKNORWEGIAN KRONER02711.962796.95
RUBRUSSIAN RUBLE0355.05395.62
SARSAUDI RIAL06206.276449.75
SEKSWEDISH KRONA025612625.46
SGDSINGAPORE DOLLAR16811.1416929.6517114.45
THBTHAI BAHT694.16694.16723.11
USDUS DOLLAR232902329023380
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank