Tỷ giá hôm nay

10/17/2019 11:33:26 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR15520.5215614.2115879.73
CADCANADIAN DOLLAR17278.2317435.1517731.64
CHFSWISS FRANCE23013.2323175.4623569.56
DKKDANISH KRONE03389.683495.93
EUREURO25497.1525573.8726341.93
GBPBRITISH POUND29428.0829635.5329899.32
HKDHONGKONG DOLLAR2915.962936.522980.49
INRINDIAN RUPEE0324.43337.16
JPYJAPANESE YEN210.46212.59219.78
KRWSOUTH KOREAN WON18.1219.0720.59
KWDKUWAITI DINAR076147.0579134.85
MYRMALAYSIAN RINGGIT05505.415576.68
NOKNORWEGIAN KRONER02491.62569.7
RUBRUSSIAN RUBLE0361.08402.35
SARSAUDI RIAL06171.846414
SEKSWEDISH KRONA02345.382404.42
SGDSINGAPORE DOLLAR16732.1616850.1117034.14
THBTHAI BAHT749.27749.27780.52
USDUS DOLLAR231452314523265
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank