Tỷ giá hôm nay

4/24/2018 5:27:30 PM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR17093.4917196.6717350.03
CADCANADIAN DOLLAR17427.9217586.217813.94
CHFSWISS FRANCE22964.2123126.0923425.85
DKKDANISH KRONE03672.523787.69
EUREURO27564.1227647.0627893.62
GBPBRITISH POUND31343.3131564.2631845.75
HKDHONGKONG DOLLAR2861.972882.152925.35
INRINDIAN RUPEE0341.47354.87
JPYJAPANESE YEN206.32208.4210.25
KRWSOUTH KOREAN WON19.4820.521.79
KWDKUWAITI DINAR075816.3278792.45
MYRMALAYSIAN RINGGIT05793.665868.76
NOKNORWEGIAN KRONER02839.82928.86
RUBRUSSIAN RUBLE0367.45409.45
SARSAUDI RIAL06056.96294.66
SEKSWEDISH KRONA02639.222705.71
SGDSINGAPORE DOLLAR16949.2317068.7117255.41
THBTHAI BAHT707.47707.47737
USDUS DOLLAR227352273522805
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank