Tỷ giá hôm nay

2/19/2019 11:30:02 AM
Mã NT Tên ngoại tệ Tỷ giá mua vào Tỷ giá chuyển khoản Tỷ giá bán ra
AUDAUST.DOLLAR16320.9716419.4916598.82
CADCANADIAN DOLLAR17252.8717409.5617599.69
CHFSWISS FRANCE22785.5222946.1423243.18
DKKDANISH KRONE03461.973570.49
EUREURO26028.4926106.8126758.95
GBPBRITISH POUND29616.6929825.4730090.96
HKDHONGKONG DOLLAR2913.892934.432978.37
INRINDIAN RUPEE0324.28337
JPYJAPANESE YEN202.46204.51210.85
KRWSOUTH KOREAN WON19.2620.2721.01
KWDKUWAITI DINAR076256.0579248.15
MYRMALAYSIAN RINGGIT05643.015716.06
NOKNORWEGIAN KRONER02654.132737.33
RUBRUSSIAN RUBLE0349.45389.39
SARSAUDI RIAL06171.826413.99
SEKSWEDISH KRONA02475.532537.85
SGDSINGAPORE DOLLAR16882.6317001.6417187.32
THBTHAI BAHT727.76727.76758.12
USDUS DOLLAR231502315023250
Joint Stock Commercial Bank for Foreign Trade of Vietnam - Vietcombank